Mutane suna buƙatar app ɗin snapchat saboda hanya ce mai daɗi da sauƙi don sadarwa tare da abokai da dangi. Hakanan hanya ce mai kyau don raba hotuna da bidiyo masu ban sha'awa ko ban dariya.
Akwai 'yan abubuwa da app dole ne ya yi domin samun nasara a kan Snapchat. Da farko dai, app ɗin dole ne ya kasance mai sauƙin amfani. Masu amfani yakamata su iya shiga da sunan mai amfani da kalmar wucewa, sannan su fara aikawa da karɓar saƙonni ba tare da sun koyi wani sabon salo ba. Bugu da ƙari, app ɗin ya kamata ya zama abin sha'awa na gani, tare da ƙirar zamani mai sauƙi akan idanu. A ƙarshe, app ɗin ya kamata ya samar wa masu amfani da abubuwa daban-daban da abubuwan da za su iya morewa.
Mafi kyawun snapchat app
Snapchat
Snapchat a app ɗin saƙo tare da mayar da hankali a hoto da raba bidiyo. Akwai shi akan na'urorin iOS da Android. Lokacin da ka buɗe ƙa'idar, ana gabatar maka da jerin abokanka. Kuna iya ganin sabbin saƙonsu, hotuna, da bidiyoyi ta hanyar latsa sunayensu.
Don aika saƙo, kawai ku buɗe chat taga sai ka rubuta me kana so ka ce. Hakanan zaka iya ƙara hotuna ko bidiyo ta danna kan icon kamara a kasa kusurwar hagu na allon. Don aika hoto ko bidiyo, kawai danna shi sannan ka danna aikawa.
Idan wani ya amsa saƙon ku, za su gan shi a cikin taga taɗi tare da kowane hoto ko bidiyo da kuka haɗa. Idan ba su amsa nan da nan ba, ƙila sun shagala hira da wasu mutane ko kula da wani abu dabam. A wannan yanayin, daga ƙarshe za su amsa saƙon ku ta hanyar buga wani abu baya ko aika muku hoto ko bidiyo azaman amsa.
Idan kana son adana saƙon wani daga baya, kawai danna shi sannan ka danna save a saman kusurwar dama na allon. Hakanan zaka iya raba saƙonni ta aika su azaman haɗe-haɗe na imel ko aika su to Facebook ko Twitter ta hanyar yin amfani da shi raba maɓallan a kasan kowace taga taɗi.
Instagram
Instagram ni a dandalin sada zumunta inda masu amfani zasu iya raba hotuna da bidiyo tare da abokai. App ɗin yana da ginanniyar kamara kuma masu amfani za su iya ƙara rubutu, tacewa, da sauran fasaloli a cikin hotunansu. Instagram sananne ne don raba hotunan abinci, balaguro, da yanayin salon rayuwa.
Facebook Manzon
Facebook Messenger app ne na aika sako mallakin Facebook da sarrafa shi. An ƙirƙira shi a shekara ta 2009, kuma ita ce manhaja ta farko da Facebook ta fitar. Yana ba masu amfani damar sadarwa tare da juna ta hanyar aika rubutu, hotuna, da bidiyo. Tun daga Maris 2019, Facebook Messenger yana da masu amfani da biliyan 1.3.
WhatsApp
WhatsApp app ne na aika sako tare da masu amfani sama da biliyan 1. Akwai shi akan yawancin na'urori da dandamali, gami da Android, iOS, Windows Phone, BlackBerry, da Nokia. WhatsApp kyauta ne don saukewa da amfani. Kuna iya aikawa da karɓar saƙonni tare da lambobin sadarwar ku a ƙungiyoyi ko ɗaya ɗaya. Hakanan zaka iya raba hotuna, bidiyo, da takardu tare dasu.
WeChat
WeChat app ne na aika saƙo tare da masu amfani sama da biliyan 1. Akwai shi a duka na'urorin Android da iOS, kuma an kwatanta shi da "WhatsApp na China". WeChat yana ɗaya daga cikin shahararrun apps a China, inda ake amfani da shi don sadarwa tare da abokai, dangi, da abokan aiki. Hakanan yana da fa'idodin sadarwar zamantakewa mai fa'ida, ba da damar masu amfani don haɗawa da wasu dangane da abubuwan buƙatu, wuri, da ƙari. WeChat kuma yana da haɗe-haɗe tsarin biyan kudi, kyale masu amfani su biya kaya da ayyuka ta amfani da wayoyin su.
line
Layin kyauta ne, buɗe tushen saƙon app don iPhone da Android. An ƙera shi don zama mai sauri, sauƙi, da tsaro. Tare da Layi, zaku iya sadarwa tare da abokanka da dangin ku ba tare da barin app ɗin ba.
kakaotalk
KakaoTalk app ne na aika saƙon da ake samu akan Android da iOS. Yana da hanyar sadarwa mai sauƙin amfani kuma yana ba masu amfani damar sadarwa da juna cikin sauƙi. KakaoTalk kuma yana ba da fasali kamar saƙon rukuni, kiran murya da bidiyo, da raba fayil.
Skype
Skype software ce ta sadarwa wacce ke ba masu amfani damar yin kiran murya da bidiyo ta Intanet. Akwai shi don Windows, macOS, iOS, Android, da Linux.
Abubuwan da za a yi la'akari lokacin zabar ka'idar snapchat
- Wane nau'in abun ciki kuke son rabawa?
- Kuna son amfani da app don dalilai na sirri ko na kasuwanci?
- Shin kuna son amfani da app ɗin don nishaɗi ko don sadarwa tare da abokai da dangi?
- Sau nawa kuke son amfani da app?
Kyakkyawan Siffofin
-Ikon aikawa da karɓar karɓuwa
-Ikon ƙara abokai
-Ikon duba labarai da hotuna daga abokai
-Ikon raba hotuna da labarai tare da abokai
-Ikon ƙara tacewa
Mafi kyawun aikace-aikace
1. Snapchat shine mafi kyawun app ga mutanen da suke son raba gajerun bidiyoyi masu zaman kansu tare da abokai.
2. Snapchat ne mafi kyau app ga mutanen da suke so su ci gaba da lura da ayyukan yau da kullum da kuma ganin abin da suka yi a kowace rana.
3. Snapchat shine mafi kyawun app ga mutanen da suke son raba hotuna da bidiyo tare da abokai waɗanda ke ɓacewa bayan adadin lokaci (yawanci 10 seconds).
Mutane kuma suna nema
hira, saƙon, sadarwa, kafofin watsa labarun, kan layi, dijitalapps.
Apple fan. Injiniya yana binciken batutuwan da suka danganci Koyon Injin da Hankali na Artificial