Menene mafi kyawun aikace-aikacen tacewa?

Akwai dalilai da yawa da yasa mutane zasu buƙaci aikace-aikacen tacewa. Wataƙila wani yana kula da wasu nau'ikan amo ko kuma yana buƙatar toshe takamaiman nau'ikan hotuna ko kalmomi. Wataƙila suna aiki a cikin yanayin da bai dace ba ana amfani da harshe duka lokaci kuma suna buƙatar hanyar da za su kare kansu daga jin ta kowace rana. Ko kuma suna son su sami ikon sarrafa abin da suke gani da ji a wayarsu, ba tare da sun sha wahala wajen shigar da apps daban-daban na kowane aiki ba.

Dole ne aikace-aikacen tacewa ya iya:
-Tace hotuna da bidiyo
-Zaɓi a hoto ko bidiyo don dubawa
- Ajiye hoton da aka tace ko bidiyon zuwa na'urar mai amfani

Mafi kyawun aikace-aikacen tacewa

Snapchat

Snapchat app ne na aika saƙon tare da mai da hankali kan raba hotuna da bidiyo. Akwai shi akan na'urorin iOS da Android. Lokacin da ka buɗe ƙa'idar, ana gabatar maka da jerin abokanka. Kuna iya latsa hagu ko dama don ganin ƙarin saƙonni daga waɗannan abokai, ko danna saƙo don buɗe shi.

Don aika saƙo, kawai kuna buƙatar ɗaukar hoto ko bidiyo kuma ƙara wasu rubutu. Hakanan zaka iya ƙara masu tacewa, tasirin rubutu, da lambobi don sa saƙon ku ya fi daɗi. Da zarar kun gama, kawai danna send!

Idan wani ya riga ya aiko maka da saƙo, app ɗin zai nuna maka samfotin abubuwan da ke cikin kafin ka aika. Idan kana son kiyaye saƙon a sirri har sai wani ya buɗe shi, kawai danna gunkin kulle a kusurwar sama-dama na allon.

Idan wani ya aiko muku da hoton da ba a nema ba (wanda aka sani da "unsnap"), kuna iya ko dai share shi ko kuma ba da amsa da ɗayan hotunan ku. Unsnaps yana da kyau don ƙara wasu nishaɗin hulɗa a cikin saƙonninku, amma ku yi hankali kada ku wuce gona da iri - yawancin unsnaps na iya samun ban haushi!

Instagram

Instagram ni a dandalin sada zumunta inda masu amfani zasu iya raba hotuna da bidiyo tare da abokai. A app yana da ginannen ciki kamara da masu amfani zasu iya ƙarawa rubutu, tacewa, da sauran fasalulluka zuwa hotunansu. Instagram sananne ne don raba hotunan abinci, balaguro, da rayuwar yau da kullun.

Facebook

Facebook sadarwar zamantakewa ce gidan yanar gizon da ke da masu amfani sama da biliyan 2 masu aiki. An kafa ta ne a ranar 4 ga Fabrairu, 2004, ta Mark Zuckerberg, tare da abokan karatunsa na kwaleji da sauran ɗaliban Harvard Eduardo Saverin, Andrew McCollum, Dustin Moskovitz da Chris Hughes. Tuni dai kamfanin ya fadada zuwa wasu ayyuka daban-daban kamar WhatsApp, Instagram, da Facebook Messenger.

Twitter

Twitter sabis ne na sadarwar zamantakewa inda masu amfani ke aikawa da mu'amala da saƙonni. Tweets suna iyakance ga haruffa 140, kuma ana iya buga su ta kowane tsari. Masu amfani za su iya bin wasu masu amfani don karɓar sabuntawa game da tweets ɗin su, amma ba dole ba ne su yi hakan.

WhatsApp

WhatsApp app ne na aika sako tare da masu amfani sama da biliyan 1. Akwai shi akan yawancin na'urori kuma yana da ƙaƙƙarfan al'ummar masu amfani. Kuna iya amfani da WhatsApp don sadarwa tare da abokanka da dangin ku, raba hotuna da bidiyo, kuma ku ci gaba da tuntuɓar ku ko da ba ku tare.

Hotunan Google

Google Photos wani app ne na sarrafa hotuna da raba hotuna daga Google wanda aka saki a ranar 12 ga Nuwamba, 2016. An gina shi akan kamfanin. fasahar injin bincike da tayi haɗin haɗin kai a duk na'urori. Ana iya shirya hotuna ta amfani da ginanniyar kayan aikin app ko shigo da su daga wasu aikace-aikacen.

Hotunan Apple

Apple Photos shine aikace-aikacen sarrafa hoto da gyarawa wanda Apple Inc ya kirkira. An sanar da shi a taron masu haɓakawa na Duniya akan Yuni 5, 2016, kuma an sake shi ga jama'a a ranar 19 ga Satumba, 2016. Ana samunsa akan macOS Sierra 10.12.6 kuma daga baya. , iOS 11 da kuma daga baya, tvOS 11 da kuma daga baya, da kuma watchOS 4 da kuma daga baya.

Hotuna suna ba masu amfani damar tsara hotunansu ta hanyar shigo da su daga kwamfuta ko ta hanyar ɗaukar su tare da ginanniyar kyamara akan na'urorin macOS ko iOS. Hakanan ana iya shirya hotuna ta amfani da kayan aiki iri-iri da suka haɗa da tacewa, daidaitawa, yanke, cire jajayen ido, da ƙari. Ana iya raba hotuna tare da wasu ta hanyar imel ko dandamali na kafofin watsa labarun kamar Facebook, Twitter, ko Instagram.

VSCO Cam

VSCO Cam ne a app na gyara hoto wanda ke ba masu amfani damar don shirya hotuna tare da nau'ikan tacewa da tasiri. App ɗin yana da sauƙi mai sauƙi, mai sauƙin amfani kuma yana samuwa ga na'urorin Android da iOS. VSCO Cam yana bawa masu amfani damar daidaita haske, bambanci, jikewa, launi, da ƙari. Bugu da ƙari, ƙa'idar tana ba da kayan aiki iri-iri don yankewa da daidaita hotuna.

Tace don

Photography

Akwai nau'ikan tacewa da yawa don ɗaukar hoto. Ana iya amfani da tacewa don canza launi, haske, ko duhun hoto. Hakanan ana iya amfani da tacewa don ƙirƙirar tasiri na musamman a cikin hoto.
Menene mafi kyawun aikace-aikacen tacewa?

Abubuwan da za a yi la'akari yayin zabar ƙa'idar tacewa

-A app ya kamata da fadi da dama iri-iri na tacewa zabi daga.
-A app ya zama mai sauƙi don amfani da kewayawa.
-A app yakamata ya sami babban ɗakin karatu na tacewa.
-A app ya kamata ya iya gano ta atomatik a cikin hotuna da bidiyo.

Kyakkyawan Siffofin

1. Tace ta wurin
2. Tace da lokacin rana
3. Tace da aiki
4. Tace ta nau'in aiki
5. Tace da yanayin yanayi

Mafi kyawun aikace-aikace

1. A app yana da fadi da dama na tacewa zabi daga, ciki har da na hotuna, bidiyo, da kuma rubutu.
2. A app ne mai sauki don amfani da kuma yana da mai amfani-friendly dubawa.
3. A app ne abin dogara kuma an gwada ta da developers kafin saki.

Mutane kuma suna nema

- App mai tace abun ciki
-Apps tace abun ciki.

Leave a Comment

*

*